Abokin Hulɗar Wutar Wuta, Caja Mai ɗaukar Rana

Nemi oda

Barka da zuwa kamfaninmu

KOEIS ta himmatu wajen samar da ingantattun hanyoyin samar da makamashi mai dorewa.Ba wai kawai muna samar da samfuran samar da wutar lantarki masu ɗaukar nauyi kamar 1000W da 2000W ba, har ma da samfuran ajiyar makamashi na gida tare da babban ƙarfin kamar fiye da 5000W.Ba wai kawai muna samar da kayayyaki ba, har ma muna ba masu amfani da horo da sabis na duniya - KOEIS yana ba da cikakkun hanyoyin samar da makamashi, ta yadda duk masu amfani ba za su sha wahala daga karancin makamashi a kowane lokaci, ko'ina ba!

Game da Mu

An kafa shi a cikin 2008, Flighpower mai siyarwa ne wanda ke mai da hankali kan R&D, samarwa da siyar da samfuran inverter da tushen wutar lantarki mai ɗaukar nauyi.An ƙaddamar da samar da masu amfani da duniya sabbin hanyoyin fasahar ajiyar makamashi.

  • 2 (3)

Sabuwa Daga Labaran Blog

Duba nan don bayani game da masana'antu masu dacewa da labarai da abubuwan da suka faru na kwanan nan.

  • 22/10 22
    A cikin 'yan shekarun nan, samar da wutar lantarki tana taka muhimmiyar rawa a tsarin wutar lantarki.Kafin samar da wutar lantarki ta ajiyar makamashi, ingantaccen aikin tsarin wutar lantarki ya ragu sosai.Yanzu tare da haɓaka ƙarfin ajiyar makamashi, yana iya adana makamashin lantarki a cikin tashar wutar lantarki, th ...
  • 07/10 22
    A cikin 'yan shekarun nan, mutane da yawa sun fara zaɓar "ayyukan waje" a matsayin hanyar tafiya.Yawancin mutanen da suka zaɓi ayyukan waje sun haɗu da kashe-hanya da sansani, don haka kayan aikin waje kuma sun haɓaka cikin sauri a cikin 'yan shekarun nan.Idan ya zo ga zango, muna da ...