Menene ƙarfin ajiyar makamashi mai ɗaukuwa?Wutar lantarki ta waje wani nau'in samar da wutar lantarki ce mai ɗaukar nauyi mai ɗaukuwa tare da ginanniyar baturin lithium ion, wanda zai iya ajiyar wutar lantarki kuma yana da fitarwar AC.Hasken nauyi samfurin, babban iko, babban iko, mai sauƙin ɗauka, ana iya amfani dashi a ciki ko waje.
Babban amfani da wutar lantarki na waje: galibi ana amfani da su don ofishin wayar hannu, nishaɗin waje, aikin waje, ceton gaggawa, da sauransu.
1, a matsayin tushen wutar lantarki marar katsewa don amfani da ofis na waje, ana iya haɗa shi zuwa wayoyin hannu, kwamfutar hannu, kwamfyutoci da sauran na'urorin dijital.
2, Hotunan waje, masu sha'awar kashe hanya suna ba da wutar lantarki, nishaɗi da wutar lantarki a waje.
3, Wutar lantarki a waje.
4, mine, filin mai, binciken yanayin kasa, bala'in ceton wutar lantarki na gaggawa.
5, sashen sadarwa na filin kula da wutar lantarkin gaggawa.
6, kayan aikin likitanci ƙananan ƙananan kayan gaggawa gaggawa lantarki.
7. Ƙara haɓakar UAVs a cikin aiki na waje da kuma inganta haɓakar UAV a cikin aiki na waje.
8, tashin gaggawar mota.
Menene kayan aikin da suka dace?
1, 12V tashar wutar sigari: cajin mota.
2, DC 12V/24V tashar jiragen ruwa: UAV, abin hawa-saka kayayyakin, POS inji, kwamfutar tafi-da-gidanka, mobile hard disk akwatin, majigi, lantarki firiji, dijital photo frame, šaukuwa DVD, printer da sauran kayan aiki.
3, USB/Type-C tashar jiragen ruwa: smart phone, kwamfutar hannu kwamfuta, smart watch, dijital kamara, majigi, e-reader.
4, tashar AC: fitilar zango, ƙaramin tukunyar shinkafa, ƙaramin tukunyar zafi, ƙaramar fitilar tebur, fanka, injin ruwan 'ya'yan itace da sauran ƙananan kayan wuta.
Hanyoyin cajin irin waɗannan kayayyaki a kasuwa sune kamar haka: cajin AC, cajin rana, cajin mota, cajin Type-C.
Hanyoyin cajin irin waɗannan kayayyaki a kasuwa sune kamar haka: cajin AC, cajin rana, cajin mota, cajin Type-C.
Cajin makamashin hasken rana
Haɗe tare da šaukuwa na hasken rana, ana iya amfani da tushen wutar lantarki a waje don cajin wutar lantarki a duk inda rana ta haskaka.Na'urar hasken rana mai nauyin 400W na iya cika cikakken cajin tushen wutar lantarki a waje a cikin sa'o'i hudu, yana ba da kullun wutar lantarki don kayan aiki iri-iri.Bugu da ƙari, samar da wutar lantarki na waje yana ɗaukar tsarin shigarwa na gabaɗaya, wanda zai iya dacewa da nau'ikan nau'ikan hasken rana a kasuwa.Tabbas, akwai kayayyaki a kasuwa waɗanda ke ba da damar haɗa nau'ikan hasken rana da yawa da caji a lokaci guda.Wasu za su iya a lokaci guda goyan bayan iyakar 6 110W damar amfani da hasken rana don yin caji.
AC AC Cajin
Duk inda aka samu canjin halin yanzu, ana iya caje shi ta tashar tashar AC.Lokacin caji don samfurori iri ɗaya na matakin ƙarfin iri ɗaya akan kasuwa shine sa'o'i 6-12.
Batirin mota
Masu amfani da tuƙi na iya caji ta tashar cajin mota, amma idan aka kwatanta da cajin AC, cajin motar yana jinkirin, yawanci kusan awa 10 ya cika.
Nau'in - C cajin
Idan samfurin yana da tashar shigar da nau'in-C, zaku iya cajin shi ta wannan tashar.
Yana iya zaɓar caji na al'ada ko cajin hasken rana bisa ga yanayin amfani daban-daban, na iya samar da babban ƙarfin 100-240V AC AC fitarwa, kuma an daidaita shi tare da 5V / 9V / 12V da sauran samfuran fitarwa na DC, ba wai kawai na iya fara motar gaggawa ba, amma Hakanan ya dace da amfani da gaggawa na nau'ikan lodi iri-iri
Lokacin aikawa: Satumba-09-2022